Janareta dizal na MTU
Takaitaccen Bayani:
MTU reshe ne na Daimler-Benz Group, tare da na'urorin janareta na dizal waɗanda ke da ƙarfin lantarki daga 200kW zuwa 2400kW. MTU babbar masana'anta ce ta injunan dizal masu nauyi a duniya kuma tana da babban suna a duk duniya. Fiye da ƙarni ɗaya, a matsayinta na babbar masana'antarta, ana amfani da kayayyakinta sosai a cikin jiragen ruwa, motocin ɗaukar kaya masu nauyi, injunan gini, jiragen ƙasa, da sauransu. A matsayinta na mai samar da tsarin wutar lantarki na ƙasa, na ruwa da na layin dogo da injunan janareta na dizal, MTU ta shahara a duniya...
MTU wani reshe ne na Daimler-Benz Group, wanda ke da injinan janareta na dizal daga 200kW zuwa 2400kW. MTU babbar masana'anta ce ta injunan dizal masu nauyi a duniya kuma tana da babban matsayi a duniya. Fiye da ƙarni ɗaya, a matsayinta na babbar masana'anta mai inganci, ana amfani da kayayyakinta sosai a cikin jiragen ruwa, motocin hawa masu nauyi, injunan gini, jiragen ƙasa, da sauransu. A matsayinta na mai samar da tsarin wutar lantarki na ƙasa, na ruwa da na layin dogo da injunan janareta na dizal, MTU ta shahara a duk duniya saboda fasaharta ta farko, kayayyaki masu inganci da ayyuka na farko.
Babban fasalulluka na saitin janareta na dizal na MTU:
1. Tsarin siffa ta V mai kusurwa 90°, mai sanyaya ruwa mai bugun huɗu, mai turbocharged na iskar gas mai fitar da hayaki, kuma mai sanyaya tsakanin wurare.
2. Jerin 2000 ya yi amfani da allurar na'urar sarrafawa ta lantarki, yayin da jerin 4000 ke amfani da tsarin allurar layin dogo na gama gari.
3. Tsarin sarrafa lantarki mai ci gaba (MDEC/ADEC), ingantaccen aikin ƙararrawa na ECU, da kuma tsarin gano kai wanda zai iya gano lambobin kurakurai sama da 300 na injin.
4. Injinan jerin 4000 suna da aikin kashe silinda ta atomatik a ƙarƙashin yanayin ɗaukar nauyi mai sauƙi.
5. Babban lokacin gyara na farko na jerin janareta na dizal na 2000 da kuma jerin janareta na 4000 shine awanni 24,000 da awanni 30,000 bi da bi, wanda ya fi na samfuran makamantan haka tsawo.
Babban sigogin fasaha na saitin janareta na dizal na MTU Mercedes-Benz:
| 机组型号 Samfurin Naúra | 输出功率 ƙarfin fitarwa (kw) | 电流 na yanzu (A) | 柴油机型号 Samfurin injin dizal | Silinda Qty. | 缸径*行程 Silinda diamita * bugun jini (mm) | 排气量 guguwar iskar gas (L) | 燃油消耗率 yawan amfani da mai g/kw.h | 机组尺寸 Girman naúrar mm L×W×H | 机组重量 Nauyin naúrar kg | |
| KW | KVA | |||||||||
| JHM-220GF | 220 | 275 | 396 | 6R1600G10F | 6 | 122×150 | Lita 10.5 | 201 | 2800 × 1150 × 1650 | 2500 |
| JHM-250GF | 250 | 312.5 | 450 | 6R1600G20F | 6 | 122×150 | Lita 10.5 | 199 | 2800 × 1150 × 1650 | 2900 |
| JHM-300GF | 300 | 375 | 540 | 8V1600G10F | 8 | 122×150 | 14L | 191 | 2840*1600*1975 | 3250 |
| JHM-320GF | 320 | 400 | 576 | 8V1600G20F | 8 | 122×150 | 14L | 190 | 2840*1600*1975 | 3250 |
| JHM-360GF | 360 | 450 | 648 | 10V1600G10F | 10 | 122×150 | 17.5L | 191 | 3200*1600*2000 | 3800 |
| JHM-400GF | 400 | 500 | 720 | 10V1600G20F | 10 | 122×150 | 17.5L | 190 | 3320 × 1600 × 2000 | 4000 |
| JHM-480GF | 480 | 600 | 864 | 12V1600G10F | 12 | 122×150 | 21L | 195 | 3300*1660*2000 | 3900 |
| JHM-500GF | 500 | 625 | 900 | 12V1600G20F | 12 | 122×150 | 21L | 195 | 3400 × 1660 × 2000 | 4410 |
| JHM-550GF | 550 | 687.5 | 990 | 12V2000G25 | 12 | 130×150 | 23.88L | 197 | 4000*1650*2280 | 6500 |
| JHM-630GF | 630 | 787.5 | 1134 | 12V2000G65 | 12 | 130×150 | 23.88L | 202 | 4200*1650*2280 | 7000 |
| JHM-800GF | 800 | 1000 | 1440 | 16V2000G25 | 16 | 130*150 | 31.84L | 198 | 4500*2000*2300 | 7800 |
| JHM-880GF | 880 | 1100 | 1584 | 16V2000G65 | 16 | 130*150 | 31.84L | 198 | 4500*2000*2300 | 7800 |
| JHM-1000GF | 1000 | 1250 | 1800 | 18V2000G65 | 18 | 130*150 | 35.82L | 202 | 4700*2000*2380 | 9000 |
| JHM-1100GF | 1100 | 1375 | 1980 | 12V4000G21R | 12 | 165×190 | 48.7L | 199 | 6100*2100*2400 | 11500 |
| JHM-1200GF | 1200 | 1500 | 2160 | 12V4000G23R | 12 | 170×210 | 57.2L | 195 | 6150*2150*2400 | 12000 |
| JHM-1400GF | 1400 | 1750 | 2520 | 12V4000G23 | 12 | 170×210 | 57.2L | 189 | 6150*2150*2400 | 13000 |
| JHM-1500GF | 1500 | 1875 | 2700 | 12V4000G63 | 12 | 170×210 | 57.2L | 193 | 6150*2150*2400 | 14000 |
| JHM-1760GF | 1760 | 2200 | 3168 | 16V4000G23 | 16 | 170×210 | 76.3L | 192 | 6500*2600*2500 | 17000 |
| JHM-1900GF | 1900 | 2375 | 3420 | 16V4000G63 | 16 | 170×210 | 76.3L | 191 | 6550*2600*2500 | 17500 |
| JHM-2200GF | 2200 | 2750 | 3960 | 20V4000G23 | 20 | 170×210 | 95.4L | 195 | 8300*2950*2550 | 24000 |
| JHM-2400GF | 2400 | 3000 | 4320 | 20V4000G63 | 20 | 170×210 | 95.4L | 193 | 8300*2950*2550 | 24500 |
| JHM-2500GF | 2400 | 3125 | 4500 | 20V4000G63L | 20 | 170×210 | 95.4L | 192 | 8300*2950*2550 | 25000 |
1. Sigogi na fasaha da ke sama sun dogara ne akan saurin RPM 1500, mita na 50 Hz, ƙarfin lantarki mai ƙima na 400/230 V, ƙarfin wutar lantarki na 0.8, da kuma hanyar wayoyi na waya mai matakai 3 na 4. Ana iya keɓance saitin janareta na 60 Hz bisa ga buƙatun musamman na abokan ciniki.
2. Ana iya samar da na'urorin janareta da sanannun kayayyaki kamar Wuxi Stamford, Shanghai Marathon, da Shanghai Hengsheng bisa ga buƙatun abokan ciniki.
3. Wannan jadawalin sigogi don tunani ne kawai. Ba za a sanar da duk wani canji daban ba.
Hoto






